it1_We_are_always_beside_you
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

it1_We_are_always_beside_you

Niềm tự hào của khối chuyên toán tjn-K43

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Xoa chuyen muc nay di
Hãy nói lời yêu khi chưa muộn! I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 8:01 pm by faraway

» Mung tuoi ca lop
Hãy nói lời yêu khi chưa muộn! I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 7:59 pm by faraway

» ảnh thăm quan
Hãy nói lời yêu khi chưa muộn! I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:13 pm by Whosyourdaddy

» chào anh chị nha!!!
Hãy nói lời yêu khi chưa muộn! I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:10 pm by Whosyourdaddy

» so much for a happy ending
Hãy nói lời yêu khi chưa muộn! I_icon_minitimeFri Dec 04, 2009 1:48 pm by Uchiha Itachi

» khi người yêu đi lấy chồng ............
Hãy nói lời yêu khi chưa muộn! I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 4:14 pm by sonpascal93

» khó wa'
Hãy nói lời yêu khi chưa muộn! I_icon_minitimeMon Nov 02, 2009 8:24 pm by Mr.Sex

» Tin Hot xuyt Wen
Hãy nói lời yêu khi chưa muộn! I_icon_minitimeThu Oct 22, 2009 9:09 pm by H2O

» Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam
Hãy nói lời yêu khi chưa muộn! I_icon_minitimeTue Oct 13, 2009 11:18 am by [Chip_-_Forever]

Latest topics
» Xoa chuyen muc nay di
Hãy nói lời yêu khi chưa muộn! I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 8:01 pm by faraway

» Mung tuoi ca lop
Hãy nói lời yêu khi chưa muộn! I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 7:59 pm by faraway

» ảnh thăm quan
Hãy nói lời yêu khi chưa muộn! I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:13 pm by Whosyourdaddy

» chào anh chị nha!!!
Hãy nói lời yêu khi chưa muộn! I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:10 pm by Whosyourdaddy

» so much for a happy ending
Hãy nói lời yêu khi chưa muộn! I_icon_minitimeFri Dec 04, 2009 1:48 pm by Uchiha Itachi

» khi người yêu đi lấy chồng ............
Hãy nói lời yêu khi chưa muộn! I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 4:14 pm by sonpascal93

» khó wa'
Hãy nói lời yêu khi chưa muộn! I_icon_minitimeMon Nov 02, 2009 8:24 pm by Mr.Sex

» Tin Hot xuyt Wen
Hãy nói lời yêu khi chưa muộn! I_icon_minitimeThu Oct 22, 2009 9:09 pm by H2O

» Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam
Hãy nói lời yêu khi chưa muộn! I_icon_minitimeTue Oct 13, 2009 11:18 am by [Chip_-_Forever]

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Affiliates
free forum

March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar
Affiliates
free forum

Hãy nói lời yêu khi chưa muộn!

Go down 
Tác giảThông điệp
[Chip_-_Forever]
Admin
[Chip_-_Forever]

Hãy nói lời yêu khi chưa muộn! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy nói lời yêu khi chưa muộn!   Hãy nói lời yêu khi chưa muộn! I_icon_minitimeFri May 01, 2009 10:51 pm

hật ký của anh..........

Ngày … tháng … năm…

Khi đó anh mới chỉ là cậu học sinh lớp 6, chỉ vì 1 lý do nào đó mà anh nhập học muộn và cô giáo chủ nhiệm xếp chỗ cho anh gần em. Tình cờ!!!!!!!!!

Ngày … tháng … năm…

Ngày đầu tiên đi học, anh như 1 thằng khờ, em như một chú quái tinh nhỏ nghịch ngợm nói thật ra em giống con trai thì đúng hơn.Đánh nhau tát, cào, cấu, véo ..... anh. Ôi thật kinh khủng, và anh đã nói " mày là đồ đáng ghét"

Ngày … tháng … năm…

Ngày thi tốt nghiệp trung học cơ sở sắp đến, lúc đó " chiến tranh đã hoà bình ", tổng kết lớp anh đã làm cái việc không tưỏng hôn em như chia tay thằng bạn. " Mày chỉ là bạn tao "

Ngày … tháng … năm…

Ôn thi cấp 3 em đã chúc anh rất nhiều và anh thực sự cảm động khi em đã nói " Chắc cậu sẽ đỗ và tớ tin tưởng ở cậu......". Nhưng anh vẫn chỉ nghĩ : " Đúng là thằng bạn thân "

Ngày … tháng … năm…

Vào học lớp 10 anh và em học cùng lớp, bắt đầu anh mới nhận thấy em không còn là thằng bạn thân nữa.

Ngày … tháng … năm…

Sắp đến ngày thi tốt nghiệp lại là những lời chúc của mọi người dành cho nhau, những lời chúc tốt đẹp nhất trước khi chia tay ra trường tạm biệt cái tuổi học sinh mộng mơ. Và anh cũng không thể quên cái ngày hôm tổng kết lời nói của cô giáo chủ nhiệm trong dòng nước mắt : " ....có lẽ là hôm nay là ngày cuối cùng lớp chúng ta còn ngồi đây đông đủ như thế này......là bạn bè của nhau các em hãy bỏ qua cho nhau tất cả những gì mà đã làm cho chính chúng ta cảm thấy phiền toái và chúng ta hãy nói lên những lời trái tim những lời nói từ tận trong đáy lòng mình để dành cho nhau....". Ngày hôm đó anh thật sự rất muốn nói lời yêu dành cho em nhưng anh không thể. " Anh chót yêu em mất rồi ".

Ngày … tháng … năm…

Anh và em cùng đỗ đại học và chính những ngày tháng này tình yêu của anh dành cho em bắt đầu trỗi dậy nhưng anh vẫn ko dám nói lời yêu dành cho em.

Ngày … tháng … năm…

Một ngày, em đến và nói với anh là em đã có người yêu, lúc đó thật sự anh rất ...ghen... nhưng anh, vì yêu em, anh đã nói " chúc em sớm có hạnh phúc" thay vì lời nói từ trái tim mình....

Ngày … tháng … năm…

Em đến và nói rằng em sắp cưới, lúc này thì anh đã cảm thấy rằng em đã xa anh rất nhiều, tình yêu của anh vẫn còn đó những sự nhút nhát đã không cho anh nói lời yêu. Anh cười và nói chúc em hạnh phúc bên người mình đã chọn. Và em đã khóc không nói một lời nào rời khỏi anh.

Ngày … tháng … năm…

Ngày cưới của em anh đến dự và thật buồn cho em một tai nạn bất ngờ xảy ra đó là lần cuối cùng em nhìn thấy chú rể và em cũng bị thương rất nặng. Lúc đó anh cảm thấy rất thương em.

Ngày … tháng … năm…

Khi em khỏi bệnh, đã rất nhiều lần đi chơi cùng em, anh cảm thấy rất vui và hạnh phúc dù chỉ là nhỏ nhoi anh cảm thấy tình yêu của anh dành cho em đã sâu đậm hơn nhưng anh vẫn không dám nói lời yêu.

Nhật ký của em.........

Ngày … tháng … năm…

Vào học lớp 6 em gặp anh trông rất khờ và cảm thấy thật khó gần nhưng cô giáo xếp em ngồi gần anh. Thật trớ trêu.

Ngày … tháng … năm…

Ngày đầu tiên đi học, trong giờ anh rất mất trật tự nhiều lần cô giáo nhìn thấy anh nghịch ngợm và em dã véo anh rất nhiều nhưng lại làm ảnh hưởng tới em....... " Mày là đồ đáng ghét".

Ngày … tháng … năm…

Ngày thi tốt nghiệp trung học cơ sở sắp đến, cái buổi tổng kết, em đã để anh hôn em ( lên má thôi ) vì anh là bạn em mà.

Ngày … tháng … năm…

Ôn thi cấp 3 em đã chúc anh rất nhiều và anh cũng vậy, ở anh luôn có cái gì đó mà em luôn tin tưởng nhưng anh vẫn chỉ là bạn thân của em.

Ngày … tháng … năm…

Thi đậu cấp 3, en lại học cùng lớp anh và em thấy ánh mắt của anh trong hôm nhập học dành cho em không phải dành cho một người bạn thân.

Ngày … tháng … năm…

Sắp đến ngày thi tốt nghiệp anh đã chúc em rất nhiều và em vẫn còn nhớ những lời cô giáo nói với cả lớp, em đã khóc nhưng không dám nói lời yêu dành cho anh.

Ngày … tháng … năm…

Thi đỗ đại học em báo cho anh tin vui này và anh cũng báo tin vui của anh cho em, và chính những ngày này em cảm thấy rằng em không thể thiếu anh nhưng em vẫn không dám nói lời yêu dành cho anh.

Ngày … tháng … năm…

Em đến gặp anh và đã nói dối anh rằng, em đã có người yêu. Lúc đó em chỉ chờ anh ghen...... thì em sẽ ôm chặt anh " Em chỉ đùa thôi mà " , nhưng thật sự em rất thất vọng vì anh chỉ coi em là em gái . Nhưng hôm đó em cũng không dám nói lời yêu dành cho anh vì em đã chót nói dối anh rồi.

Ngày … tháng … năm…

Em lại gặp anh và thử anh lần cuối, em nói dối anh là em sắp cưới thay vì nói lời từ trái tim mình. Nhưng hôm đó em lại thất vọng 1 lần nữa và em biết rằng em đã xa anh rất nhiều.

Ngày … tháng … năm…

Em đã chọn cho mình một chàng trai cùng cơ quan và ko hiểu tại sao em biết anh ta yêu em nhiều và em đã đề nghị cưới anh ta mặc dù em vẫn yêu anh rất nhiều. Nhưng ông trời đã đã không cho em 1 ngày cưới trọn vẹn. Chồng em mất và em bị thương, sau khi ra viện em được biết rằng anh rất quan tâm đến em. Cám ơn anh.

Ngày … tháng … năm…

Và lần này em đã quyết định sẽ nói với anh, nói với anh tất cả những gì mà trước đây em ko dám nói ra, những lời nói từ đáy lòng em. Em yêu anh.

Nhật ký của anh...

Ngày … tháng … năm…

Khi anh đọc được những dòng viết này của em, thì em đã xa , rất xa anh rồi. Anh sẽ cất giữ nó, để giữ lại trong anh những kỷ niệm ....... Anh yêu em.

Ngày...tháng...năm...

Vào ngày cô gái mất, trên nấm mộ của cô có rất nhiều hoa trắng, nhưng giữa những bông hoa trắng đó có duy nhất 1 bông hồng sắp hé nở và một tấm thiệp ko ký tên có ghi dòng chữ " Anh yêu em".
https://it1vodoi.forumvi.com

Hãy nói lời yêu khi chưa muộn!
Trang 1 trong tổng số 1 trang