it1_We_are_always_beside_you
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

it1_We_are_always_beside_you

Niềm tự hào của khối chuyên toán tjn-K43

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Xoa chuyen muc nay di
các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 8:01 pm by faraway

» Mung tuoi ca lop
các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 7:59 pm by faraway

» ảnh thăm quan
các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:13 pm by Whosyourdaddy

» chào anh chị nha!!!
các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:10 pm by Whosyourdaddy

» so much for a happy ending
các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeFri Dec 04, 2009 1:48 pm by Uchiha Itachi

» khi người yêu đi lấy chồng ............
các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 4:14 pm by sonpascal93

» khó wa'
các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeMon Nov 02, 2009 8:24 pm by Mr.Sex

» Tin Hot xuyt Wen
các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeThu Oct 22, 2009 9:09 pm by H2O

» Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam
các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeTue Oct 13, 2009 11:18 am by [Chip_-_Forever]

Latest topics
» Xoa chuyen muc nay di
các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 8:01 pm by faraway

» Mung tuoi ca lop
các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 7:59 pm by faraway

» ảnh thăm quan
các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:13 pm by Whosyourdaddy

» chào anh chị nha!!!
các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:10 pm by Whosyourdaddy

» so much for a happy ending
các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeFri Dec 04, 2009 1:48 pm by Uchiha Itachi

» khi người yêu đi lấy chồng ............
các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 4:14 pm by sonpascal93

» khó wa'
các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeMon Nov 02, 2009 8:24 pm by Mr.Sex

» Tin Hot xuyt Wen
các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeThu Oct 22, 2009 9:09 pm by H2O

» Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam
các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeTue Oct 13, 2009 11:18 am by [Chip_-_Forever]

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Affiliates
free forum

March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar
Affiliates
free forum

các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió')

Go down 
H2O
pinkie
6 posters
Tác giảThông điệp
pinkie
trung sĩ
pinkie

các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') Empty
Bài gửiTiêu đề: các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió')   các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeSat May 02, 2009 8:48 pm

nhóm máu A:
hi cư dân nhóm máu A! các bạn có biết sức hút của nhóm máu chúng ta là gì ko? Siêu chăm chỉ+siêu tình cảm= no.1 về độ nổi tiếng
nhóm máu B:
sao nhóm máu B chúng mình lại hay thắc mắc thế?Ừm, hỏi nhiều biết nhiều mà!Vả lại ai cũng giống nhau thì chán òm!Đúng là nhóm máu B có biệt tài nghĩ ra những thứ độc đáo
nhóm máu O
Luôn vui vẻ và luôn khoáng đạt nên cực kì thu hút đám đông. Luôn sẵn sàng trước những thử thách,lại khá bướng bỉnh nữa, nên đã quyết việc gì thì luôn làm theo đến cùng
AB:
Nếu cần phân tích và tính toán thì chúng mình là nhất đấy, lại luôn công bằng nữa chứ! Vì thế kết bạn thật là dễ, hén! Nhưng nhóm máu AB cũng ẩn chứa rất nhiều điều kì bí....

môn tủ của bạn
A: ngoại ngữ hợp với nhóm máu A kiên trì đó
B: các môn tự nhiên của nhóm máu B ưa tò mò
AB: môn toán cho nhóm máu AB ưa logic
O:trí nhớ tốt, bạn hợp với các môn tự nhiên xã hội

phong cách thời trang
A:nhóm máu A có tính cách điềm tĩnh nên thường chọn lựa trang phục có kiểu dáng và màu sắc trang nhã,ko loè loẹt cầu kì
B :thuộc nhóm có thể 'tiêu hoá' bất kì thứ đồ gì, cả những trang phuc có kiểu dáng kì quặc nhất. thường ngày ko mấy quan tâm đến thời trang, luôn đặt tiêu chí tiện dụng lên hàng đầu
AB: nhóm máu AB rất thông minh trong việc lựa chọn trang phục phù hợp hoàn cảnh, đặc biệt là thích trang phục lạ.
O: ko thích chạy theo mốt, có phong cách riêng biệt, thường kết hợp hài hoà trang phục
H2O
trung sĩ
H2O

các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió')   các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeSat May 02, 2009 9:27 pm

Hix.
Ba` Nga lam Bac si~ kiem Boi toan tu luc nao the?
Bay h to moi bit la 2 nghe nay hop lai voi nhaucung hay hay!@@
Miss Nga co gang theo duoi nghe nay co khi hai ra tien ay chu
ngay mai em se di hospiitalll de ktra nhom mau
(mac du chang can kt em cung bit nhom mau trong nguoi em la nhom mau cua sieu nhan rui,ko co o kho mau cua ng` bthuong dau. king
[Chip_-_Forever]
Admin
[Chip_-_Forever]

Bài gửiTiêu đề: Re: các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió')   các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeSun May 03, 2009 8:57 am

lại thế này này! dạo nè chém ghê quá vip ơi! ngồi trong giờ kiểm tra mà vẫn còn chém được nói gì trên 4rum! chịu roài!
https://it1vodoi.forumvi.com
linh.lan
hạ sĩ
linh.lan

Bài gửiTiêu đề: Re: các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió')   các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeSun May 03, 2009 5:55 pm

hêhêhê tớ nhóm máu O này nga nè hêhêhê
[Chip_-_Forever]
Admin
[Chip_-_Forever]

Bài gửiTiêu đề: Re: các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió')   các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeSun May 03, 2009 7:33 pm

ôi! Lan có trí nhớ tốt hả! chắc nhầm người rồi nhỉ?
Uchiha Itachi
trung tá
Uchiha Itachi

Bài gửiTiêu đề: Re: các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió')   các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeMon May 04, 2009 12:47 am

Anh mày nhóm máu B day này, oai chua, day là theo phan 2. Cho em hoi có nhóm máu L cho nhung nguoi luoi không, voi ca nhóm máu G nua- cho nhung game thu bâm sinh ?
[Chip_-_Forever]
Admin
[Chip_-_Forever]

Bài gửiTiêu đề: Re: các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió')   các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeMon May 04, 2009 8:21 am

có nhóm máu N : cho những thằng ' NGU' như mày! =))
pinkie
trung sĩ
pinkie

Bài gửiTiêu đề: Re: các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió')   các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeMon May 04, 2009 7:47 pm

Very Happy đúng là Lan nhóm máu O rùi còn gì nữa, mấy môn kiểm tra học thuộc lòng tớ và Lan toàn hợp tác, mà Lan thì chủ yếu nhắc cho tớ là chính Twisted Evil
nhóm máu O sống tình cảm còn gì Very Happy
pinkie
trung sĩ
pinkie

Bài gửiTiêu đề: Re: các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió')   các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeMon May 04, 2009 7:54 pm

tớ thấy cái trắc nghiệm này hay nên dành thời gian đánh tay, cũng là ôn luyện để nâng cao tốc độ gõ bàn fím chuẩn bị kiểm tra tin học kì Twisted Evil .tớ đánh chậm lắm
thực ra nghề nghiệp "mơ ước trong tương lai" của tớ là mở 1 lớp LUYỆN THI có tên là THU NGA. chuyên dành để luyện vào lớp 1.
có bạn nào sau này hợp tác vs tớ mở lớp dạy ko?? Very Happy
yên tâm tớ "có duyên" với nghề này mà (bố mẹ tớ đặt tên tớ để hướng nghiệp trước...)
pinkie
trung sĩ
pinkie

Bài gửiTiêu đề: Re: các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió')   các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeMon May 04, 2009 7:57 pm

giáo án rất đơn giản: VD:chỉ cần dạy cho các bé biết những kĩ xảo làm 1 bài kiểm tra tốt, như: xin ra ngoài 5p vì đau bụng, hay dụ dỗ bạn ngồi cạnh cho nhìn ké bài Very Happy
Jonaldinho
THIẾU TÁ
Jonaldinho

Bài gửiTiêu đề: Re: các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió')   các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeWed May 06, 2009 10:35 am

hí hí.trí nhóm máu B à???em nghe nói(trên phim hàn quốc ý..đầy) là con trai nhóm máu B là không tốt đâu nhá....nhưng có lẽ có vài trường hợp đặc biệt chăng???điều này thì em không biết nha..
Jonaldinho
THIẾU TÁ
Jonaldinho

Bài gửiTiêu đề: Re: các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió')   các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeWed May 06, 2009 10:38 am

mà má sau này có ý định làm bác sĩ hay thầy bói đấy????nghề nào cũng ok cả!!nhưng mà nếu làm bác sĩ thì làm bác sĩ phụ sản nhá,lắm tiền lắm không thì làm thầy bói chém vài câu hay hay cho người ta sướng cũng được đấy,làm ít mà tiền thu vào thì nhiều vô kể luôn..hi hi hi..
pinkie
trung sĩ
pinkie

Bài gửiTiêu đề: Re: các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió')   các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitimeWed Jun 17, 2009 1:14 pm

xin mạn phép dc phán nè: mai sau Ngọc phát tướng, làm giám đốc bệnh viện phụ sản(đấy đấy nghe phán thế chắc sướng lắm đang cười te tởn đây mà)^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió')   các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió') I_icon_minitime

các nhóm máu(phần 2- chú ý:^-^ phần 1 là phần:'ko biết post vào đâu đành gửi tạm box chém gió')
Trang 1 trong tổng số 1 trang