it1_We_are_always_beside_you
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

it1_We_are_always_beside_you

Niềm tự hào của khối chuyên toán tjn-K43

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Xoa chuyen muc nay di
Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 8:01 pm by faraway

» Mung tuoi ca lop
Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 7:59 pm by faraway

» ảnh thăm quan
Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:13 pm by Whosyourdaddy

» chào anh chị nha!!!
Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:10 pm by Whosyourdaddy

» so much for a happy ending
Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeFri Dec 04, 2009 1:48 pm by Uchiha Itachi

» khi người yêu đi lấy chồng ............
Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 4:14 pm by sonpascal93

» khó wa'
Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeMon Nov 02, 2009 8:24 pm by Mr.Sex

» Tin Hot xuyt Wen
Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeThu Oct 22, 2009 9:09 pm by H2O

» Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam
Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Oct 13, 2009 11:18 am by [Chip_-_Forever]

Latest topics
» Xoa chuyen muc nay di
Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 8:01 pm by faraway

» Mung tuoi ca lop
Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeFri Feb 26, 2010 7:59 pm by faraway

» ảnh thăm quan
Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:13 pm by Whosyourdaddy

» chào anh chị nha!!!
Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Dec 08, 2009 7:10 pm by Whosyourdaddy

» so much for a happy ending
Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeFri Dec 04, 2009 1:48 pm by Uchiha Itachi

» khi người yêu đi lấy chồng ............
Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSat Nov 07, 2009 4:14 pm by sonpascal93

» khó wa'
Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeMon Nov 02, 2009 8:24 pm by Mr.Sex

» Tin Hot xuyt Wen
Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeThu Oct 22, 2009 9:09 pm by H2O

» Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam
Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Oct 13, 2009 11:18 am by [Chip_-_Forever]

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Affiliates
free forum

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar
Affiliates
free forum

Em chào các bác!!!!!!!!!!!

Go down 
[Chip_-_Forever]
Jonaldinho
6 posters
Tác giảThông điệp
Jonaldinho
THIẾU TÁ
Jonaldinho

Em chào các bác!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeWed Apr 15, 2009 7:02 pm

Thực ra thì em thấy các bác cũng xứng đáng với danh hiệu này lắm!!!!!!! :văn minh: :văn minh: :văn minh: Em nói thật đấy,tuy mang tiếng là vào box chém gió nhưng em toàn nói sự thật thui!!!!!!!!! Very Happy Very Happy Very Happy Nhưng mà các bác không thấy thiếu thiếu gì à??????????Một gương mặt sáng giá như em mà các bác không cho vào thì chịu thật!!!!!! Embarassed Embarassed Embarassed Em tự thấy mình là ứng cử viên sáng giá nhất cho cuộc thi ""Vẻ đẹp học sinh thanh lịch năm 2009""!!!!!!! afro afro afro Bình chọn cho em nha!!!!!!!!!! Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Vơi mã số 01-hoc sinh pro!!!!!!!!!!

Được sửa bởi ronandinho ngày Wed May 06, 2009 10:27 am; sửa lần 1.
[Chip_-_Forever]
Admin
[Chip_-_Forever]

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeWed Apr 15, 2009 8:51 pm

điên !
https://it1vodoi.forumvi.com
thuy_v
hạ sĩ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeThu Apr 16, 2009 10:20 pm

minh` ung? ho ban nhiu` nhiu` nhiu` nhiu` nhiu`... nhiu` lam'
Ngoc o, co' len, 1 ung' cu? vien sang' gia', minh` biet' ban dang trong qua' trinh` van dong hanh` lang dan chu?, minh` hieu? ma`, minh` se~ chieu' co' cho ban 1 dac an, cho ban nua? phieu', the' la` ne? lam' roi` day' nha
http://nhoc_con_hay_doi93@yahoo.com
Jonaldinho
THIẾU TÁ
Jonaldinho

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeFri Apr 17, 2009 10:18 am

điên chi mài???????mài không thấy nổi bật giữa lớp mình là một học sinh ngoan ngoãn như tao à????????? Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
[Chip_-_Forever]
Admin
[Chip_-_Forever]

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeFri Apr 17, 2009 9:31 pm

ai điên! mày coi lại bản thân coi! chém vừa thôi
Whosyourdaddy
đại uý

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSat Apr 18, 2009 3:51 pm

Phải công nhận Ngọc nổi bật giữa lớp với một màu da độc đáo, như thế sqao lại không nổi bật được cơ chứ! Nể cái da mày độc đáo, tao ủng hộ mày 1/3 phiếu! Ok chưa!
[Chip_-_Forever]
Admin
[Chip_-_Forever]

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSat Apr 18, 2009 4:05 pm

1/3 thôi sao! ít quá! tao ủng hộ mày 1/30 luôn! 30> 3 mà nhỉ?
Jonaldinho
THIẾU TÁ
Jonaldinho

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeFri Apr 24, 2009 10:00 am

từ khi cha sinh mẹ để tới bây giờ tao mới thấy một thằng ngu như mài đấy việt ạ!!so sánh phân số mà không biết!!tệ thật.... Razz Razz Razz
chickenangel
binh nhì
chickenangel

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSat Apr 25, 2009 4:43 pm

Ô ô , bạn ngọc là ứng cử viên 1 vậy tớ là số 2 nha ,hahahaahaa ....Ui nhưng có mấy người biết mặt thì làm sao thi được Sad bùn bùn , thôi nhưng cứ ai biết mặt tớ bình chọn tớ nha (mà không biết mặt thì cũng cứ bình chọn nha , trước lạ sau quen )hihi, albino ah mà ngọc em , mặc dù ta là đối thủ của em nhưng ta cũng ủng hộ lém ( vì chúng ta là những con người cùng màu da em ạ ),cố lên nha ,hahahaaaaaaa .Ah quên xin tự giới thiệu về ứng cử viên sáng giá là tớ:
Tên : chickenangel
sở thích : jw7 , nghe nhạc jw7( vầy là quá đủ )
......
ai hỏi thêm thì hỏi
Em là em rất tự tin vào bản thân ,vì thế dù câu hỏi có khó khăn thế nào em chắc chắn sẽ có một câu trả lời hay nhất
sunny
Whosyourdaddy
đại uý

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSat Apr 25, 2009 5:56 pm

Câu hỏi đầu tiên đặt ra cho chicken, nếu không trả lời được thì sẽ bị loại. Câu hỏi là:' chicken hãy giới thiệu rõ về bản thân thực của ming?'
chickenangel
binh nhì
chickenangel

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeMon Apr 27, 2009 9:31 pm

Hả , giới thiều vầy chưa đc sao , sao đòi hỏi thí sinh wa vậy ,mà thôi nhân danh angel em trả lời
Tên thật : khủng thu tiền
tuổi thật hình như là 16
lớp 10H ddt
biệt danh : thì cứ gọi em là bọ chét là đủ ,hoặc không thì là tiền
năng khiếu : em có thể ăn ,ngủ , chơi , nghe nhạc Jay ,Wang ,Se7en ,....
sở thích của em là nghe nhạc JW7 , chơi , ngủ , và làm con ngoan trò giỏi cháu ngoan bác hồ ,...
sở ghét of em là : đặc biệt ghét nhạc VN ( đừng nói gì em ,cái này không phải lỗi của em )
.... còn gì nữa không ạ
ah mà ban giám khảo có phỏng vấn em thì cũng đừng bắt em hát nhạc việt không thì các bác có nguy cơ tử vong rất cao ,ko phải vì em hát dở mà em se ám sát các bác nếu bắt em hát => nguy hiểm . hì ,đây là những thông tin vô cùng chính xác đấy các bác ạ hì => con người trung thực
nên em nghĩ là các bác cũng không nên mạo hiểm hì Surprised => nụ cười quyến rũ ..... Laughing
Jonaldinho
THIẾU TÁ
Jonaldinho

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Apr 28, 2009 11:26 am

ừm tớ cũng ủng hộ ấy lắm "tiền" ạ!!!tên cậu khủng hoảng nhỉ!!!hi hi hi..mà sao lại tự giới thiệu về bản thân mình như thế??để bí mật thì có phả thú vị hơn không nào??em nói thế có phải không các bác nhỉ???nhưng thôi dù sao lợi dụng bài của "tiền "một chút em đề nghị các bác bỏ phiếu cho em nha!!!em là ứng cử viên sáng giá nhất mà!!koá phải không các bác nhỉ?? Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
Jonaldinho
THIẾU TÁ
Jonaldinho

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Apr 28, 2009 11:29 am

mà tiện thể nói phùng đại nhân nhà mình luôn!!ai lại đi bắt bẻ con gái nhà lành như thế nhỉ???lần sau phải lịch sự hơn nhá!!!!hay là hùng lại định áp dụng chínhd sách là gây ấn tượng trước mắt người đẹp???nhưng thế này thì không tốt đâu nha!!! geek geek geek geek geek geek
chickenangel
binh nhì
chickenangel

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Apr 28, 2009 9:14 pm

ah , với ronan em , bạn ý hỏi là phải trả lời trung thực , người tớ là không nói dối đc đâu Suspect
hì hiền lành ,chất phác thế này ai lại phải giấu đâu , mà nay nha ronan em ko lợi dụng đc bài việt tiền này đâu ,hà hãy nhìn vào sự thật thôi Razz ...khổ thân em !
Jonaldinho
THIẾU TÁ
Jonaldinho

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeWed May 06, 2009 10:30 am

ủa,chị em ngọt sớt thế???cùng là chị em mà sao chém gió nhau kinh thế???nhà em nó chuẩn bị sập vì mưa bão đây nè!! Sad Sad Sad có khổ thân em không cơ chứ??
chickenangel
binh nhì
chickenangel

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSat May 23, 2009 8:02 am

uhmuhm , thương , cố lên ronamn ,hô hô ....vậy ko xưng chi em nữa , nghe nổi gai ốc , sợ ghê ng` hahaha Razz
[Chip_-_Forever]
Admin
[Chip_-_Forever]

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue May 26, 2009 3:53 pm

ê! chickendevil! cho làm quen đi mờ! bọn nó nói xạo đó! tớ chưa có gf đâu! thiệt 100%
chickenangel
binh nhì
chickenangel

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue May 26, 2009 6:25 pm

Suspect chickendelvin ?????aaaaa này angel angel nha nhớ đấy , khi nào nhớ đc chữ angel thì tính sau ....nà ná na Very Happy
ê , ronan ,ta đã gặp tên chipforever này bao giờ chưa nhảy ????? Question mà này , thôi chịu thua đi ta thắng ronan cái chắc yê yê !!!!!

Laughing Ban giám khảo : hà hà , phần thi này đã đến hồi kết ,và người chiến thắng là ....tèn tén ten:chickenangel hahaha king và nhận số tiền 10^n
queen chickenangel dạ đầu tiên em xin cảm ơn ban giám khảo ,cũng đồng cảm ơn những ng` bình chọn cho em , và đặc biệt là đối thủ của em ronan ,vâng
Crying or Very sad ranan : kooo, Mad ta ko chịu ,huhu Sad
queen chickenangel : (" Cool haha , mi đáng phải nhận ronan haaaa Twisted Evil ")
cố lên em , ko sao đâu , tiền chỉ là phù du ok
Jonaldinho
THIẾU TÁ
Jonaldinho

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 4:15 pm

Chip_-_Forever là cái thằng admin 4rum này đấy............
không nên cho nó làm quen......................................
thằng ấy nó bị pêđê đấy...........................................
ha ha ha ha ............................................................
Jonaldinho
THIẾU TÁ
Jonaldinho

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 4:17 pm

tiên ơi,cái mà tiên viết trên kia là tiên mơ ngủ giữa ban ngày có phải không??
biết ngay mà...............
làm sao tiên có thể thắng một người pro như tớ chứ??..............
ha ha ha ha................................
Uchiha Itachi
trung tá
Uchiha Itachi

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeMon Jul 13, 2009 10:14 pm

Trích dẫn :
thằng ấy nó bị pêđê đấy
thoi, xong roi`............... chip oi la` chip........kho? qua'.............the' nay` thi` song' lam` gi` nu~a............song trong no~i nhu.c nhu the nay` thi` thoi chet quach di cho xong..............nhung ma` truoc' khi chet' nho' dua tao so? do? nah` may` roi` muon' chet kieu gi` cu~ng dc
[Chip_-_Forever]
Admin
[Chip_-_Forever]

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Jul 14, 2009 4:57 pm

tao muốn chết già ! Mà Ngọc mày nói đểu tao trong cái mục khỉ gió : cảm ơn admin việt. Giờ qua đây lại thế! Hay nhỉ?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em chào các bác!!!!!!!!!!!   Em chào các bác!!!!!!!!!!! I_icon_minitime

Em chào các bác!!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chào anh chị nha!!!
» hehe chào pà kon em là dân mới
» chip dau roi